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DAWASA

Diar es Selaam Wates Supply & Sanitation Authority

ISO 9001:2015 Certified

SALAMU 1A

PONGEZI

CPA (T) SAIS A. KYEJO

Mkurugenzi Mtendaji MORUWASA

Menejimenti na Watumishi wa Mamlaka ya

Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam
(DAWASA) inakupongeza kwa kuaminiwa
na kuteuliwa na Waziri wa Maji, Mhe. Jumaa
Aweso (Mb) kwa nafasi ya Mkurugenzi
Mtendaji wa Mamlaka ya Majisafi na
Usafi wa Mazingira Morogoro
(MORUWASA).

Kabla ya uteuzi huu, CPA (T) Sais
A. Kyejo alikuwa Mkurugenzi wa
Fedha DAWASA.

Tunakutakia kila la kheri katika
majukumu yako mapya.
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